Hỏi đáp tính năng trên HDViet

Discussion in 'Hướng dẫn các tính năng website' started by SK, Nov 2, 2012.

1. nguyễnchíthanh New Member

cho mình hỏi có sử dụng đc idm hem zậy mấy pro ơi
  2. SmTyPn *Secreto*

bạn sử dụng idm để làm gì. Nếu để tải phim thì không thể tải được.
  3. thedt New Member

4. bachvonam New Member

làm thế nào để xóa film trong list mà mình đã xem vậy add
  5. DuySPKT Supporter

không xóa được nha bạn, HDViet lưu tối là 1o phim trong list đã xem, phim nào xem gần đây nhất sẽ nằm đầu tiên.
  6. nguyễnchíthanh New Member

bạn ơi trc mình nhớ wed cho sử dụng idm mà vì mình học cả ngày về xem trên lap thì ngồi gần quá nhức mắt nên thường mình chep vào ổ cứng vào cho vào tv xem bạn cho minh hỏi là wed co cho sử dụng idm để down phim k vậy bạn
  7. DuySPKT Supporter

HDViet không có chức năng download nha bạn, nên bạn có sử dụng IDM cũng vô dụng thôi, nếu bạn muốn chép ra ổ cứng và cho vào TV xem thì bạn có thể download bằng torrent ở ******** nhé.
  8. nguyễnchíthanh New Member

đầu tiên cảm ơn bạn rất nhiều nhé,2 ******** là ở đâu vậy bạn,thks bạn vào bạn cho mình hỏi nạp bắp vào có đc lợi ích gỉ hem bạn
  9. leonsakai New Member

Mấy bạn cho hỏi cái nạp bắp bằng tin nhắn nó có hướng dẫn là Hdviet 00ma gửi 7739, vậy 00ma thì thay thế bằng cái gì để nick mình nhận được bắp ?
  10. DuySPKT Supporter

******** là trang chuyên về torrent, là tiền thân của HDViet, phim trên HDViet bắt nguồn từ ********, nên nếu bạn muốn download phim thì có thể gia nhập ******** nhé.
    Link xin invite ********: http://forum.********.org/invites-b...s-doc-ky-post-1-truoc-khi-post-bai-63286.html

Quyền lợi của thành viên khi nạp bắp:
    + Có thể tắt hoàn toàn quảng cáo khi xem phim.
    + Xem tối đa phim với chất lượng HD 1080p nếu như hội đủ các điều kiện (1. CPU Dual Core trở lên, 2. độ phân giải màn hình 1920 x 1080 trở lên, 3. đường truyền mạng 8 Mbps trở lên, 4. Phải mua gói HotDot (200 bắp) hoặc ComBo (300 bắp) trong Shop Bắp).

Share This Page